Categories

Đất Không Có Giấy Tờ Vẫn Được Cấp Sổ Đỏ – LuatVietnam



#LuatVietnam, #Luat Viet Nam, #LuậtViệtNam
Đất Không Có Giấy Tờ Vẫn Được Cấp Sổ Đỏ – LuatVietnam

=====================
➤ ĐĂNG KÝ KÊNH MIỄN PHÍ tại: Để cập nhật thông tin mới nhất hữu ích nhất.
———————————-
►Website: tra cứu văn bản pháp luật nhanh nhất và chuẩn nhất

► Fanpage: để cập nhật các thông tin về pháp luật mới nhất
————————————
➤ Cảm ơn các bạn đã theo dõi! Like và Subcribe Kênh LuatVietnam nhé!

Mọi góp ý, vui lòng liên hệ với chúng mình theo Email: cskh@luatvietnam.vn.

LuatVietnam giữ bản quyền nội dung trang Video này.
Đất Không Có Giấy Tờ Vẫn Được Cấp Sổ Đỏ – LuatVietnam

Nguồn: https://land365.vn

Xem thêm bài viết khác: https://land365.vn/tin-tuc/

Article Tags:
Article Categories:
Tin tức

Comments

  • Cho tôi hỏi, tôi mua 1 mảnh đất của công an huyện (khi quy hoạch song rồi) công an bớt lại và bán cho dân khi mua chỉ có giấy viết tay của người bán là trưởng công an huyện và 2 bên đều ký. Vậy cho tôi hỏi mình có thể làm sổ đỏ dc k, nếu k làm được sổ thì tôi xây dựng nhà ở có được cấp phép xây dựng k. Mong được hồi âm sớm nhất. Tôi cảm ơn rất nhiều

    Hằng Như April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • Luật nói vậy chứ thực tế có đầy đủ giấy tờ hợp lệ mà còn đi lại chờ đợi mỏi cả mặt…😂😂😂

    Thi Nhi Le April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • Vậy muốn xin cấp sổ dỏ thì phải làm thủ tục gì vậy bạn xin cho biết cảm ơn nhiều

    Hồng Ân Phan April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • Tôi xin hỏi. Năm 1994 gđ tôi có mượn của ubnd xã mảnh đất. Có giấy tờ xác nhận cho mượn của ubnd xã. Đất ở ổn định từ trước đến nay.vậy xin hỏi đất của gđ tôi có đc gọi là đất k có giấy tờ k.tôi muốn đc cấp quyền sử dụng đất thì phải làm tn ạ. Tôi xin cảm ơn

    HUYNH NGUYEN April 26, 2020 3:50 pm Reply

  • Vậy mà không hiểu sao MÌNH CÓ MỘT THỬA ĐẤT THỔ CƯ TẠI THỊ XÃ THÁI HÒA _ NGHỆ AN trước đây ĐÃ CÓ BÌA ĐỎ ..
    nhưng vì trước đây ( trước năm 1986 ) do đo đạc hay lý do gì đó mà THỬA ĐẤT TĂNG LÊN 1/2 DT ..
    Vì vậy SỞ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI THỊ XÃ THÁI HÒA KHÔNG CẤP ĐỔI BÌA CHO …Vậy TÔI PHẢI LÀM GÌ ĐỂ ĐƯỢC CẤP BÌA MỚI CÓ ĐẦY ĐỦ DT ĐẤT MÀ TÔI VÀ GĐ ĐÃ SỬ DỤNG ( Đất không có tranh chấp với ai ) …

    ÂN TÌNH XỨ NGHỆ April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • tại sao bên mình vẫn k có sỏ đo vậy

    Diep Ban April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • Hữu ích quá, cảm ơn Luật Việt Nam

    Hằng Nguyễn April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • ✴️ Cảm ơn các bạn đã theo dõi kênh LUATVIETNAM! Hãy ĐĂNG KÝ KÊNH tại đây: https://bit.ly/2Z4IC4M để theo dõi video mới nhất nhé!
    ►Website: https://luatvietnam.vn/ tra cứu văn bản pháp luật nhanh nhất và chuẩn nhất
    ► Fanpage: https://bitly.vn/2tlb để cập nhật các thông tin về pháp luật mới nhất
    ►Tải App LuatVietnam trên Android: https://bom.to/9WKHuq
    ►Tải App LuatVietnam trên IOS: https://bom.to/YoNVqm
    🎁 Đừng quên ủng hộ LUATVIETNAM bằng cách LIKE/SHARE/COMMENT nhé!

    LuatVietnam April 26, 2020 3:50 pm Reply
  • Thank

    Kỳ Vũ April 26, 2020 3:50 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *